செய்திகள்

உயர் பாதுகாப்பு வலயங்கள் மற்றுமொரு எழுச்சிக்கு வழி வகுக்கும் – மைத்திரிபாலகொழும்பில் பல பகுதிகளை உயர்பாதுகாப்பு வலயங்களாக பிரகடனப்படுத்துவது நிச்சயமாக நல்லதல்ல, ஏனெனில் மக்கள் அதிக மன அழுத்தத்திற்கு ஆளாகியிருப்பதால், அது மற்றுமொரு எழுச்சிக்கு வழி வகுக்கும் என முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்துள்ளார்.

இதுபோன்ற முடிவுகளை எடுப்பதும், மக்களுக்கு அழுத்தம் கொடுப்பதும் மக்களை அரசுக்கு எதிராகச் செல்லத் தூண்டும்.

“தற்போதைய பொருளாதார நெருக்கடியுடன் இந்த நாட்களில் மக்கள் எவ்வாறு தங்கள் வாழ்க்கையை நடத்துகிறார்கள் என்பதை மக்கள் மற்றும் நான் உட்பட அனைவருக்கும் தெரியும்,” என்றும் அவர் தெரிவித்தார்.

சரியான திசையைக் காட்டி அவர்களை ஆசுவாசப்படுத்திக் கொண்டு மக்களுக்குத் தெரிவிக்கும் முடிவை அரசாங்கம் எடுத்திருக்க வேண்டும். அரச அதிகாரிகளுக்கு அறிவுறுத்தும் போது, ​​பொருளாதார நெருக்கடியைத் தணிக்க அவர்கள் கடைப்பிடிக்கும் வழிமுறைகள் என்ன என்பதை அரசாங்கம் மக்களுக்கு விளக்கியிருக்க வேண்டும்.

ஆனால் அவர்கள் செய்ய வேண்டியதை முற்றிலும் எதிர்மாறாக அரசாங்கம் செய்கிறது.

எஸ்.டபிள்யூ.ஆர்.டி மற்றும் சிறிமாவோ பண்டாரநாயக்க இருவரும் முற்போக்கு இடதுசாரிக் கட்சிகளுடன் இணைந்து அரசாங்கங்களை அமைத்ததாகவும், அவர்கள் ஒரே மாதிரியான முன்மாதிரிகளை பின்பற்றியதாகவும் அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *